Tính năng sản phẩm:
1. Cuộn dải đèn LED RGB cũng được biết đến với tuổi thọ cao. Chúng có tuổi thọ cao hơn nhiều so với các giải pháp chiếu sáng truyền thống, có nghĩa là chúng không cần thay thế thường xuyên. Điều này làm cho chúng trở thành sự lựa chọn bền bỉ và ít phải bảo trì cho những ai muốn có một giải pháp chiếu sáng lâu dài.
2. Cuộn dải đèn LED RGB dễ dàng lắp đặt và sử dụng. Chúng đi kèm với lớp chống dính giúp dễ dàng gắn chúng vào bất kỳ bề mặt nào và chúng tương thích với nhiều bộ điều khiển và thiết bị khác nhau. Điều này làm cho chúng trở thành một giải pháp chiếu sáng thân thiện với người dùng, có thể tùy chỉnh và kiểm soát dễ dàng.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC24V |
| Quyền lực | 15W/M |
| Vật liệu | FPC nhân đôi |
| Màu sắc | 2600K-6500K và RGBW (Có thể tùy chỉnh) |
| LM | >90lm/W |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp IP | IP20/IP65 |
| Cả đời | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng

