Mô tả
Gửi yêu cầu

Mô tả Sản phẩm
Dải đèn LED COB linh hoạt DC24V, fpcb rộng 8mm/10mm, 320/420/528led/m, chúng tôi có 2800-3200k trắng ấm, 4000-4500k trắng tự nhiên, 6000-6500k trắng cho bạn lựa chọn .
Sự chỉ rõ
| điện áp làm việc | DC24V |
| đèn LED | 320/420/528led/m |
| CHIP LED | COB LED |
| Quyền lực | 10W/M |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
| Màu sắc | trắng ấm/trắng tự nhiên/trắng |
| Kích cỡ | 5000 * 10mm |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Góc nhìn LED | 180 độ |
| Chiêu dai tiêu chuẩn | 5 mét/cuộn |
| Không thấm nước | IP20/65/67/68 |
Thêm chi tiết




Ứng dụng
1) Chiếu sáng trang trí kiến trúc
2) Chiếu sáng cổng tò vò, tán cây và cạnh cầu
3) Ánh sáng theo tâm trạng của công viên giải trí, nhà hát và cabin máy bay
4) Chiếu sáng hành lang khẩn cấp
5) Chiếu sáng lối đi trong khán phòng


