Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Vì đèn dây hồ bơi được tạo thành từ một mảnh duy nhất nên không thể cắt hoặc nối nó. Dải này được bảo vệ khỏi bị dẫm lên bởi lớp vỏ chắc chắn, chống mài mòn và việc lắp đặt dải này ở những khu vực ẩm ướt có thể thực hiện được nhờ phân loại chống nước IP68.
2. Đây là ánh sáng xung quanh lý tưởng cho các địa điểm có nước như ao, vườn và hiên. Nó có thể được sử dụng trong các khu vực nội thất như phòng ngủ và phòng khách.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | 220v |
| Màu sắc | 2000K-10000K (Có thể tùy chỉnh) |
| LM | >90lm/w |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp IP | IP20/IP65 |
| Cả đời | 50000 giờ |
| Điện áp đầu vào | DC12V/24v |
| Chiều rộng FPC | 10MM |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng


