Tính năng sản phẩm:
1. Đối với những người muốn thêm chút màu sắc cho không gian bên ngoài của họ, dải đèn RGB ngoài trời ngày càng trở nên phổ biến. Những dải ánh sáng khác thường này có nhiều màu sắc khác nhau và có khả năng thay đổi đáng kể tâm trạng của bất kỳ khu vực ngoài trời nào.
2. Bằng cách cắt theo chiều dài phù hợp, những đèn này có thể được tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu cụ thể của bạn. Vì chúng cũng không thấm nước nên chúng có thể được sử dụng ở những không gian bên ngoài như sân hiên và vườn.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC24V |
| Quyền lực | 15W/M |
| Vật liệu | FPC nhân đôi |
| Màu sắc | 2600K-6500K và RGBW (Có thể tùy chỉnh) |
| LM | >90lm/w |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp IP | IP20/IP65 |
| Cả đời | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng

