Tính năng sản phẩm:
1. Đèn LED 12 Volt tiết kiệm năng lượng và bền bỉ, chống thấm nước. Đèn cung cấp ánh sáng mạnh hơn và tiêu thụ ít điện hơn so với đèn thông thường.
2. Những đèn LED này được thiết kế để tồn tại trong thời gian dài. Được làm bằng vật liệu bền chắc có khả năng chịu được sự xử lý khắc nghiệt và thời tiết khắc nghiệt.
3. Đặc điểm nổi bật nhất của Đèn LED 12 Volt Chống nước là khả năng chống nước. Đèn được thiết kế để chống nước tạt, mưa, thậm chí là ngâm hoàn toàn trong nước. Đèn đủ tiêu chuẩn để sử dụng trong môi trường ẩm ướt hoặc mưa.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP40 hoặc IP65 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc | -20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5mm, Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K, 6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240PCS 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Đã được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Được thiết kế để chống mưa, bụi và các yếu tố khác có thể làm hỏng đèn không chống nước, Đèn LED chống nước 12 Volt được thiết kế để chạy ở nguồn điện DC 12 volt, hoàn hảo cho nhiều mục đích sử dụng di động và hàng hải. Thuyền, hồ bơi, bồn tắm và đèn ngoài trời chỉ là một số trong những bối cảnh ẩm ướt hoặc ẩm ướt mà yếu tố chống nước là tuyệt vời.
Cách sử dụng:


1. Sử dụng trong nhà: Dùng làm đèn chiếu sáng trong nhà bếp, phòng tắm, tủ quần áo và các không gian trong nhà khác.
2. Sử dụng ngoài trời: Dùng để chiếu sáng ngoài trời, ở sân sau, hồ bơi và boong tàu.
3. Ứng dụng di động: Được sử dụng trong thuyền, xe giải trí, xe cắm trại và xe kéo để chiếu sáng nội thất.
