Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
1. Chứng chỉ TUV CE, FCC, CE, RoHS, IEC/EN62471.
2. High CRI >95Ra, độ sáng cực cao
3. Chúng tôi có sẵn vật liệu tồn kho số lượng lớn cho các sản phẩm để giữ nguyên nhiệt độ màu, PCB và chất lượng ổn định cho từng lô hàng.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc |
-20C~50C |
| Kích cỡ | 5000* 5mm, Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K, 4000K, 5000K |
| DẪN ĐẾN | 240PCS 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + LED |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:



Thích hợp cho nhà hàng và siêu thị, làm cho mọi thứ trông thật hơn.
Về chúng tôi:


