Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | IP40 hoặc IP65 Chống thấm nước |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu suất phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc | -20 độ ~ 50 độ |
| Kích cỡ | 5000*5mm, rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |
| được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:

Tính năng sản phẩm:
1. Chỉ số hoàn màu và độ sáng cao
2. Tuổi thọ kéo dài (50.000 giờ trở lên)
3. Cài đặt đơn giản và dễ thích ứng
4. Thân thiện với môi trường và tiết kiệm năng lượng-
5. An toàn khi sử dụng và điện áp thấp
6. Thích ứng với từng mục đích sử dụng, uốn, cắt và tùy chỉnh


Đèn LED ngày càng trở nên phổ biến trong nhiều ứng dụng, đặc biệt là trong hệ thống chiếu sáng. Một thiết bị tuyệt vời cung cấp ánh sáng đồng đều và liên tục trên một khu vực rộng là đèn LED dài 20 mét. Đèn LED 5050 được sử dụng trong các dải đèn LED này được thiết kế để có độ bền cao và linh hoạt.
Cách sử dụng:

1. Trang trí trong nhà và ngoài trời: Ngôi nhà, khu vườn hoặc địa điểm kinh doanh của bạn sẽ trông thật tuyệt vời với đèn LED dài 20 mét. Bất kỳ căn phòng buồn tẻ nào cũng có thể được biến thành một địa điểm đáng yêu và thân thiện với khả năng tạo ra tâm trạng đầy màu sắc và năng động.
2. Chiếu sáng thương mại và công nghiệp: Dây đèn LED thường được sử dụng trong các văn phòng, nhà máy, khách sạn, nhà kho phục vụ nhu cầu chiếu sáng thương mại và công nghiệp. Chúng cung cấp các lựa chọn chiếu sáng tiết kiệm và hiệu quả có thể nâng cao năng suất và sự an toàn của người lao động.
3. Chiếu sáng trưng bày: Trong các cơ sở bán lẻ, bảo tàng, phòng trưng bày nghệ thuật và triển lãm, dải đèn LED thường được sử dụng để chiếu sáng các đồ vật. Họ có thể trưng bày các mặt hàng thành công hơn và cải thiện trải nghiệm hình ảnh.
