Mô tả
Gửi yêu cầu
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | IP40 hoặc IP65 Chống thấm nước |
| Điện áp đầu vào | 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Kích cỡ | 5000*5mm, rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:

Tính năng sản phẩm:
1. Đèn tự động bật khi mặt trời lặn, tạo ra ánh sáng dịu nhẹ, dễ chịu, làm nổi bật sức hấp dẫn của khu vực ngoài trời, đồng thời nâng cao tầm nhìn và sự an toàn.
2. Những đèn này cũng có khả năng thích ứng đáng kể. Dễ dàng tùy chỉnh đèn dải LED để phù hợp với yêu cầu chiếu sáng ngoài trời cụ thể của bạn cho phép tạo ra nhiều màu sắc, chiều rộng và chiều dài.


Cách sử dụng:

