Mô tả
Gửi yêu cầu

Mô tả Sản phẩm
1. Điện áp có thể là 110V hoặc 220V sử dụng trực tiếp bằng dây nguồn.
2. Mỗi một mét có thể được cắt.
3. Ống nhựa PVC chống thấm nước tốt và có thể sử dụng cả trong nhà và ngoài trời.
4. Đóng gói là 50 mét mỗi cuộn, một cuộn mỗi thùng.
5. Độ sáng cao, chất lượng cao, tuổi thọ cao
Sự chỉ rõ
| Tên mục | dải đèn led cao áp |
| Vôn | 220V/110V |
| Màu sắc | Trắng/trắng ấm/đỏ/vàng/xanh dương/xanh lá cây |
| Nguồn sáng | SMD5050 |
| dẫn đầu SỐ LƯỢNG | 60 led/m |
| Quyền lực | 7W/M |
| Bưu kiện | 50m/cuộn/thùng |
| bàn cắt | mỗi một mét |
| Nhiệt độ màu | 2800K/6500K |
| góc chùm | 120 độ |
| Đánh giá IP | IP65 |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
Thêm chi tiết






