Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Vì dải đèn LED này sử dụng rất ít điện năng và rất hiệu quả nên cuối cùng nó sẽ dẫn đến chi phí năng lượng rẻ hơn và dấu ấn carbon nhỏ hơn. Ngoài ra, kích thước 10 mm của dải đèn LED và mặt sau có chất kết dính chắc chắn giúp lắp đặt đơn giản trên hầu hết mọi bề mặt.
2. Sử dụng dải đèn RGB ngoài trời là một phương pháp tuyệt vời để trang trí khu vực bên ngoài của bạn bằng màu sắc và bầu không khí. Chúng là một khoản đầu tư tuyệt vời cho bất kỳ người đam mê hoạt động ngoài trời nào vì tính linh hoạt, khả năng chống thấm nước, độ bền và hiệu quả năng lượng của chúng.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC24V |
| Quyền lực | 15W/M |
| Vật liệu | FPC nhân đôi |
| Màu sắc | 2600K-6500K và RGBW (Có thể tùy chỉnh) |
| LM | >90lm/W |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp IP | IP20/IP65 |
| Cả đời | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng


