Tính năng sản phẩm:
1. Dải đèn LED RGB 10 mm là một sản phẩm chiếu sáng độc đáo hoàn hảo cho nhiều mục đích sử dụng khác nhau, chẳng hạn như đèn nền, đèn chiếu sáng theo tâm trạng và đèn trang trí. Dải đèn LED này mang lại mức độ đa dạng cao về màu sắc và độ sáng bên cạnh việc tiết kiệm năng lượng.
2. Khả năng tạo ra nhiều màu sắc khác nhau của dải đèn LED RGB 10 mm, có thể điều chỉnh theo tâm trạng hoặc lựa chọn của bạn, là một trong những tính năng quan trọng nhất của nó. Dải đèn LED này là lựa chọn lý tưởng cho bạn nếu bạn muốn tạo ấn tượng sống động và đầy màu sắc hoặc bầu không khí ấm áp và mời gọi.
Sản phẩmCụ thể:
| Điện áp đầu vào | DC24V |
| Quyền lực | 15W/M |
| Vật liệu | FPC nhân đôi |
| Màu sắc | 2600K-6500K và RGBW (Có thể tùy chỉnh) |
| LM | >90lm/W |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| cấp IP | IP20/IP65 |
| Cả đời | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng

