Tính năng sản phẩm:
1. Tiết kiệm năng lượng: Trong ánh sáng ban ngày 5000K, đèn bảng led 2x2 ft của chúng tôi có thể cung cấp tới 5000 lumen ánh sáng và đèn trần led của chúng tôi có thể sử dụng năng lượng ít hơn tới 75%. Tiết kiệm thêm tiền điện mỗi tháng.
2. Linh kiện chất lượng cao: Đèn led panel âm trần của chúng tôi được làm từ những linh kiện chắc chắn, bền bỉ, không gây tiếng ồn và không có chớp nháy. Cấu trúc cứng nhắc có nghĩa là bảng điều khiển sẽ không thể uốn cong. Một lớp phủ màu trắng đục có thể tạo ra ánh sáng dịu nhẹ xung quanh căn phòng. Để bảo vệ mắt, ánh sáng trải đều.
3. Sử dụng rộng rãi: Nhờ thiết kế tuyệt vời, bạn có thể sử dụng Đèn chiếu sáng nền phẳng 2x2 ft của chúng tôi trong văn phòng, bệnh viện, trường học, khách sạn, phòng hội nghị, phòng trưng bày, hành lang, cửa hàng và các tổ chức khác.
Sản phẩmCụ thể:
| Công suất | 36w/40w/45w/72w |
| Kích cỡ | 600*600, 300*1200, 600*1200mm |
| Vôn | 85-265V AC |
| CCT | 2700-6500K |
| Thời gian khẩn cấp | 90 phút / 180 phút |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Nguồn LED | SMD 2835, Epistar |
| Phong cách | hiện đại |
| Vôn | 85-265V Vôn AC |
| thông lượng phát sáng | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng



