
Tính năng sản phẩm:
1. Đèn 2-trong-1 tăng gấp đôi so với đèn T8 bình thường và đèn khẩn cấp
Nút để kiểm tra thủ công 2. Tự kiểm tra tự động: kiểm tra giây 30-hàng tháng và kiểm tra phút 90-hàng năm Nếu thời lượng pin giảm xuống dưới 90 phút, màn hình nhấp nháy sẽ tự chẩn đoán.
3. Pin lithium tích hợp
4. Được hỗ trợ bởi một công tắc nguồn
5. Công tắc ngắt pin đơn giản để mở rộng lưu trữ
6. Bảo hành 5 năm
Sản phẩmCụ thể
| Người mẫu | Pin dự phòng T8 LED Tube khẩn cấp |
| Công suất | 20W |
| Kích cỡ | 02FT / 4FT |
| Vôn | 85-265V AC |
| CCT | 2700-6500K |
| Thời gian khẩn cấp | 90 phút / 180 phút |
| Che phủ | Sữa / Rõ ràng |
| Căn cứ | G13 / Tích hợp |
| Vật liệu | Nhôm cộng với PC |
| RA | RA80 |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
Hình ảnh chi tiết:

Chúng tôi đang sử dụng máy biến áp giảm áp (12-0-12V) trong mạch đèn ống khẩn cấp này, với các đầu cuối có điểm nối thứ cấp (12-0-12V) ở giữa được gắn vào mạch xung chuyển mạch và đầu cuối của cuộn dây chính được kết nối thành đèn huỳnh quang 20-watt. Tín hiệu chuyển mạch được cung cấp cho bóng bán dẫn công suất chuyển mạch Q1 được điều khiển bởi biến trở VR1 và tụ điện C1. Bóng bán dẫn này gây ra EMF trên cuộn dây thứ cấp của máy biến áp khi nó kết nối và ngắt kết nối với nguồn pin. Điện từ trường của cuộn dây chính tăng lên và có đủ năng lượng để chạy đèn huỳnh quang 20-watt.
Cách sử dụng:

Câu hỏi thường gặp:
1. Bản dùng thử có miễn phí không?
Nếu giá trị của đèn thực sự rẻ, chỉ với tiền cước vận chuyển, nó phụ thuộc vào.
2. Bạn đưa ra những đảm bảo gì?
Tùy thuộc vào kiểu máy bạn chọn, Hengstar cung cấp bảo hành 2–5 năm cho tất cả các mặt hàng chiếu sáng LED của mình.
3. Bạn là nhà sản xuất hay doanh nghiệp bán hàng?
Chúng tôi là nhà sản xuất đèn LED có uy tín và các sản phẩm chính của chúng tôi là đèn LED năng lượng mặt trời, đèn LED ngoài trời và đèn LED trong nhà.
4. Bạn có bao giờ đi xem triển lãm ánh sáng không?
Vâng, doanh nghiệp của chúng tôi sẽ có mặt tại Hội chợ chiếu sáng quốc tế Hồng Kông và Hội chợ Canton. Bạn có thể giao tiếp trực tiếp ở đó để đánh giá sự xuất sắc của chúng tôi.
