Mô tả
Gửi yêu cầu

Mô tả Sản phẩm
1. Di động và có thể sạc lại: đi kèm với hai miếng pin lithium 2200mAh tích hợp, có thể hoạt động khoảng 4 giờ sau khi được sạc đầy
2. Sạc 2 cách: bao gồm bộ đổi nguồn thông thường và bộ sạc xe hơi thông qua bật lửa
3.IP65 Chống nước, góc chùm rộng 120 độ, có thể được sử dụng rộng rãi trong các dự án chiếu sáng ngoài trời và trong nhà
4. Trao đổi năng lượng: Tương đương đèn halogen 60W, tiết kiệm năng lượng của bạn hơn 80 phần trăm
5. Vỏ chắc chắn: vỏ nhôm đúc và kính cường lực, hiệu suất tản nhiệt tuyệt vời hứa hẹn tuổi thọ cao (50,000 giờ)
| Sản phẩm | Đèn pin sạc 10W |
| Loại bóng đèn | DẪN ĐẾN |
| Quyền lực | 10W |
| điện áp hoạt động | Bộ sạc được cung cấp |
| Màu sáng | trắng sáng |
| Hình dạng | ánh sáng lũ lụt |
| điện áp hoạt động | 8.4V một chiều |
| Sử dụng | Trong nhà hoặc ngoài trời |
Thêm chi tiết

Ứng dụng



