Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. HIỆU SUẤT CAO - Với độ sáng đáng kinh ngạc lên tới 5750 lumen, đèn Troffer LED phẳng được chế tạo bằng chip LED hiệu suất cao. Bất kỳ khu vực nào trong nhà, bao gồm phòng khách, nhà bếp, tủ quần áo, phòng tắm và tầng hầm, đều có thể được hưởng lợi từ hệ thống chiếu sáng này.
2. CCT và CÔNG SUẤT CÓ THỂ LỰA CHỌN - Đèn trần phẳng LED của chúng tôi có ba nhiệt độ màu khác nhau, bao gồm 4000K, 5000K và 6000K, mang lại sự phân bố ánh sáng nhẹ nhàng và đồng đều khắp khu vực của bạn, thiết kế bền hơn và tuổi thọ dài hơn .
Sản phẩmCụ thể:
| Công suất | 36w/40w/45w/72w |
| Kích cỡ | 600*600, 300*1200, 600*1200mm |
| Vôn | 85-265V AC |
| CCT | 2700-6500K |
| Thời gian khẩn cấp | 90 phút / 180 phút |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Nguồn LED | SMD 2835, Epistar |
| Phong cách | hiện đại |
| Vôn | 85-265V Vôn AC |
| thông lượng phát sáng | 120lm/w 140lm/w 160lm/w |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng




