Tính năng:
1. Đèn đường Sunlight sử dụng năng lượng mặt trời tái tạo để cung cấp các giải pháp chiếu sáng bền vững và tiết kiệm chi phí.
2. Thiết kế sáng tạo và hiệu suất đáng tin cậy của nó đảm bảo chiếu sáng hiệu quả và lâu dài cho không gian công cộng.
3. Với các tính năng thân thiện với người dùng và yêu cầu bảo trì thấp, Đèn đường Sunlight mang đến lựa chọn chiếu sáng thuận tiện và thân thiện với môi trường cho cộng đồng trên toàn thế giới.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K |
| Hiệu suất phát sáng (lm/w) | 140LM/W |
| Quyền lực | 50W/100W |
| không thấm nước | Chống nước IP66 |
| chip LED | 2835 LED, Epistar, Bridgelux, Samsung |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + ống kính PC |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời | Tế bào silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin lithium 12V |
| PF | 0.9 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thời gian sạc | 7 giờ |
| Thời gian xả | Mô hình tiết kiệm :3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến PIR |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
Bạn có cung cấp đảm bảo cho các sản phẩm?
Đáp: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 2-5 năm cho sản phẩm của mình.
