Tính năng sản phẩm:
1. Đèn LED siêu sáng trong đèn pha LED năng lượng mặt trời này sẽ nhanh chóng chiếu sáng bóng tối. được thiết kế và xây dựng cho nhiều ứng dụng chiếu sáng, bao gồm chiếu sáng khu dân cư và giải trí trên diện rộng, chiếu sáng đường phố, tuyến đường, sân chơi, trang trại và công viên, bãi đỗ xe, vỉa hè, nhà để xe, sân sau và đường lái xe vào nhà. Đèn này hoàn toàn khép kín và được sản xuất theo tiêu chuẩn cao.
2. Bộ điều khiển từ xa với khả năng BẬT và TẮT thủ công, làm mờ và hẹn giờ riêng biệt. Tự động bật vào lúc hoàng hôn.
Sản phẩmCụ thể:
| Quyền lực | 50W 100W 200W 300W 400W 500W |
| Điện áp đầu vào | AC85-265 |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| PF | PF>0.90 |
| Cuộc sống được xếp hạng | 50000h |
| CCT | 3000K-6500K |
| Vật liệu | Nhôm |
| dạ quang | 150m/W |
| Nhiệt độ làm việc | -30-50 độ |
| Đánh giá IP | IP67 |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:

