
Tính năng sản phẩm:
1. BỀN BỈ HIỆN ĐẠI: Trang trí lối đi, sân vườn được thiết kế chuyên nghiệp. Đèn không thấm nước và có xếp hạng IP67.
2. HAI CÁCH LẮP ĐẶT ĐƠN GIẢN: Bộ sản phẩm đi kèm với một kẹp và cột nhô ra bằng kim loại có thể được gắn ngay vào tường hoặc cột điện. Cột đèn phải có chu vi từ 1,5" đến 3". Liên hệ với chúng tôi nếu bạn có bất kỳ mối quan tâm.
Sản phẩmCụ thể:
| Quyền lực | 30W/40W/50W/60W/70W/80W/90W/100W/200W |
| dạ quang | 150m/W |
| Nhiệt độ làm việc | -30-50 độ |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K-6500K |
| Đánh giá IP | IP65 |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80 |
| chứng nhận | CCC, CE, RoHS |
| Nguồn cấp | Mặt trời |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Thời gian làm việc (giờ) | 50000 |
| Trọng lượng sản phẩm(kg) | 3.5 |
| Loại sản phẩm | Đèn đường năng lượng mặt trời 50w 100w 150w 200w 300w 400w 500w |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:

Công ty chúng tôi:
Thành phẩm: ĐÈN LED ỐNG, ĐÈN LED PANEL, ĐÈN LED PHA LỖI
Định hướng theo nguyên tắc thị trường, chúng tôi đẩy mạnh phát triển và sản xuất các sản phẩm công nghệ cao. Chúng tôi có sản phẩm mới bán trên thị trường mỗi năm.
Câu hỏi thường gặp:
1. Tôi có thể cài đặt màn hình chuyển động trên đèn đường không?
Đúng. Vui lòng thông báo chính thức cho chúng tôi trước khi thực hiện và sử dụng ví dụ của chúng tôi để xác thực thiết kế.
2. Mục thanh toán là gì?
Đặt cọc 30 phần trăm, số dư 70 phần trăm đã hoàn thành trước khi giao hàng.
3. Bạn có kinh nghiệm OEM hay ODM không?
Vâng, chúng tôi đã tập trung vào chiếu sáng trong nhiều năm và có rất nhiều vụ án lớn. chúng tôi có khả năng và sẽ rất vui khi trở thành nhà cung cấp chính thức của bạn.
4. Làm thế nào để tiến hành đặt hàng đèn đường 60w?
Trước tiên hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
Thứ hai, chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi.
Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc cho đơn đặt hàng chính thức.
Thứ tư, chúng tôi sắp xếp việc sản xuất.

