Tính năng sản phẩm:
1. Hệ thống đèn đường năng lượng mặt trời LED tự hào có một trong những lợi ích chính là hiệu quả năng lượng. Đèn đường năng lượng mặt trời hoạt động hoàn toàn ngoài lưới điện không giống như đèn đường thông thường, phụ thuộc vào năng lượng điện lưới và có thể gây lãng phí tài nguyên.
2. Tính đơn giản trong bảo trì và tính tự chủ của hệ thống vẫn là những khía cạnh quan trọng khác. Đèn đường năng lượng mặt trời hoàn hảo cho các địa điểm biệt lập và không có lưới điện, nơi việc bảo trì có thể khó khăn vì một khi đã lắp đặt, chúng không cần bảo dưỡng.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 160LM/W |
| Quyền lực | 50W/80W/100W/ 120W/150W/200W |
| Không thấm nước | Chống nước IP67 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + ống kính PC |
| Tấm pin mặt trời | Pin silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin Lithium 12V |
| Thời gian sạc | 7 giờ |
| Thời gian xả | Mô hình tiết kiệm: 3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến PIR |
Hình ảnh chi tiết:



Tấm pin mặt trời, bóng đèn LED được thiết kế riêng, pin và bộ điều khiển sạc thông minh tạo nên hệ thống đèn đường năng lượng mặt trời LED. Vào ban ngày, các tấm pin mặt trời thu thập ánh sáng mặt trời và chuyển hóa thành năng lượng điện, được lưu trữ trong pin. Thông qua việc quản lý dòng năng lượng và ngăn ngừa quá tải hoặc xả pin, bộ điều khiển sạc đảm bảo hệ thống hoạt động tốt nhất có thể. Đèn LED sử dụng năng lượng được lưu trữ để chiếu sáng đường phố vào ban đêm sau khi các tấm pin mặt trời ngừng tạo ra điện.
Cách sử dụng:


Chiếu sáng công viên, vườn, khu vực công cộng, lối đi và quan trọng nhất là đường bộ, hệ thống đèn đường năng lượng mặt trời LED được sử dụng trong nhiều bối cảnh khác nhau. Đặc biệt đối với phụ nữ và các nhóm dễ bị tổn thương, việc thiếu ánh sáng đường phố nhất quán và đủ gây ra các vấn đề lớn về an toàn và an ninh ở nhiều quốc gia đang phát triển. Đèn năng lượng mặt trời cho phép chiếu sáng các địa điểm xa và tối, do đó tăng cường an ninh và an toàn.
Đèn đường năng lượng mặt trời làm giảm lượng khí thải carbon và các loại ô nhiễm môi trường khác bằng cách sử dụng các nguồn năng lượng tái tạo, do đó góp phần tạo nên môi trường sạch hơn và xanh hơn. Điều này khiến hệ thống trở thành lựa chọn phổ biến cho các chính phủ và thành phố thân thiện với môi trường.
