Tính năng sản phẩm:
1. Thiết bị này có những đặc điểm chính là dễ lắp đặt và yêu cầu bảo trì thấp.
2. Chip LED hiệu suất cao của đèn đường năng lượng mặt trời LED tất cả trong một 150W là một đặc điểm quan trọng khác. Ánh sáng đồng đều và rực rỡ của chúng đảm bảo tầm nhìn tối ưu và an toàn trên đường. Đèn có thể được bật để phù hợp với yêu cầu của nhiều địa điểm khác nhau và tắt tiếng để tiết kiệm điện trong khi giao thông nhẹ trên đường phố.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 160LM/W |
| Quyền lực | 150W/200W |
| Không thấm nước | Chống nước IP67 |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + ống kính PC |
| Tấm pin mặt trời | Pin silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin Lithium 12V |
| Thời gian sạc | 7 giờ |
| Thời gian xả | Mô hình tiết kiệm: 3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến PIR |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


Có nhiều cách sử dụng khác nhau cho sản phẩm rất dễ thích nghi này. Nó hoàn hảo để chiếu sáng đường sá, bãi đỗ xe, lối đi, nhà ở, không gian công cộng như công viên và vườn. Người dân nông thôn sẽ đặc biệt được hưởng lợi từ nó vì nó cũng phù hợp với những nơi xa xôi không có điện.
