Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Giá treo này có thể được lắp đặt theo hai cách khác nhau: trên cột hoặc tường, sử dụng các phụ kiện đi kèm.
2. Sử dụng lâu dài: Chống ăn mòn và không cần thay thế thường xuyên.
3. Được lắp đặt rộng rãi: Tuyệt vời cho sân vườn, hành lang, sân, hiên trong nhà và ngoài trời, giá treo bên, giá treo tường, giá treo cây và giá treo hàng rào.
Sản phẩmCụ thể:
| Quyền lực | 50W 100W 200W 300W 400W 500W |
| Điện áp đầu vào | AC85-265 |
| Nguồn sáng | SMD2835 |
| PF | PF>0.90 |
| Cuộc sống được xếp hạng | 50000h |
| CCT | 3000K-6500K |
| Vật liệu | Nhôm |
| dạ quang | 150m/W |
| Nhiệt độ làm việc | -30-50 độ |
| Tính thường xuyên | 65Hz |
| Chỉ mục hiển thị | RA>80 |
| Đánh giá IP | IP67 |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


