Tính năng sản phẩm:
1, Thiết kế ngăn kéo, thay pin dễ dàng
2, Pin LiFePO4 cho tuổi thọ dài hơn
3, Cảm biến chuyển động PIR, phạm vi cảm ứng rộng 180 độ, có độ nhạy cao.
4, Tiên phong, cao cấp và đẳng cấp.
5, Ba chế độ chiếu sáng để lựa chọn bằng điều khiển từ xa
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 140LM% 2fW |
| Quyền lực | 50W/80W/100W/ 120W/150W/200W |
| không thấm nước | IP66 Chống Thấm Nước |
| chip LED | 2835 LED, Epistar, Bridgelux, Samsung |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm + ống kính PC |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Bảng điều khiển năng lượng mặt trời | Tế bào silicon đơn tinh thể |
| Ắc quy | Pin lithium 12V |
| PF | 0.9 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Thời gian sạc | 7 giờ |
| Thời gian xả | Mô hình tiết kiệm: 3-5 ngày mưa |
| Chế độ làm việc | Cảm biến PIR |
Hình ảnh chi tiết:




Đèn đường Streetlight 100w thực sự tỏa sáng nhờ hiệu quả sử dụng năng lượng vượt trội. Thiết kế sáng tạo này kết hợp công nghệ LED, tiêu thụ ít năng lượng hơn so với các phương án chiếu sáng thông thường. Kết quả? Hóa đơn năng lượng thấp hơn và lượng khí thải carbon nhỏ hơn. Đèn này được trang bị bộ điều khiển đáng tin cậy giúp tối ưu hóa mức tiêu thụ điện năng, giúp tăng cường tiết kiệm năng lượng.
Đèn đường 100w giúp lắp đặt và bảo trì dễ dàng, khiến nó trở thành lựa chọn ưa thích của các thành phố cũng như sở công trình công cộng. Thiết kế đơn giản đảm bảo tích hợp liền mạch với cơ sở hạ tầng hiện tại, trong khi công nghệ LED được công nhận về độ bền và tuổi thọ cao, yêu cầu bảo trì tối thiểu theo thời gian.
Cách sử dụng:


Đèn đường 100w là giải pháp chiếu sáng hoàn hảo cho nhiều ứng dụng khác nhau. Với kết cấu chắc chắn và hiệu suất ấn tượng, giải pháp chiếu sáng này được thiết kế hoàn hảo cho đường cao tốc, đường phố nhộn nhịp và các không gian công cộng khác yêu cầu ánh sáng đáng tin cậy mọi lúc. Thiết kế tiết kiệm năng lượng hoàn hảo cho các khu dân cư, góp phần giảm chi phí năng lượng và tăng cường an toàn trên các đường phố lân cận.
