
Tính năng sản phẩm:
1. >Đèn LED chất lượng cao 190lm/W.
2. >125,000 giờ Thời gian sử dụng.
3. Một số lựa chọn nhiệt độ màu.
4. Nhiệt độ giảm được tạo ra nhờ thiết kế nguồn sáng kiểu mô-đun.
5. Mô-đun LED chống nước.
6. Ống kính quang học máy tính với một số tùy chọn phân phối.
Sản phẩmCụ thể:
| Quyền lực | 30W/40W/50W/60W/70W/80W/90W/100W/200W |
| dạ quang | 150m/W |
| Nhiệt độ làm việc | -30-50 độ |
| Tên mục | đèn đường năng lượng mặt trời với bảng điều khiển và pin 100W 200W 300W 400W 500W |
| Đánh giá IP | IP65 |
| Điện áp đầu vào (V) | AC100-240V |
| Hiệu suất phát sáng của đèn (lm/w) | 100 |
| Loại sản phẩm | Đèn đường năng lượng mặt trời 50w 100w 150w 200w 300w 400w 500w |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:

Câu hỏi thường gặp:
1. Tôi có thể gắn đèn đường năng lượng mặt trời bằng pin lithium không?
Đúng. Trước khi sản xuất và sử dụng mẫu của chúng tôi để xác minh thiết kế, vui lòng chính thức cho chúng tôi biết.
2. Có những phạm vi nhiệt độ màu nào?
Toàn bộ phạm vi 3000-6500k được cung cấp. 6000–6500 kelvin, 3000–3500 kelvin (k) và 4000–4500 kelvin (n) (c).
3. Hàng hóa được giao như thế nào và khi nào hàng đến nơi?
Đối với các lô hàng, DHL, UPS, FedEx hoặc TNT thường được sử dụng. Ba đến năm ngày là thời gian giao hàng thông thường. Ngoài ra tùy chọn là vận tải hàng không và đường biển.
