Tính năng sản phẩm:
1. ĐÈN NGUỒN NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI: Đèn đường năng lượng mặt trời 100 watt này hoàn toàn chạy bằng năng lượng mặt trời, giúp giảm đáng kể mức sử dụng năng lượng và điện năng. Đèn đường năng lượng mặt trời phù hợp để sử dụng ngoài trời, cả ở thành thị và nông thôn.
2. Bãi đậu xe, bãi, sân sau, vườn, trang trại, đường phố, nhà để xe, chuồng ngựa, bến tàu, đường cao tốc, đường lái xe vào nhà, sân thể thao, quảng trường, chiếu sáng đường cao tốc và các lĩnh vực thương mại hoặc công nghiệp khác chỉ là một vài ví dụ về các địa điểm ngoài trời nơi đèn đường năng lượng mặt trời là hoàn toàn phù hợp.
Sản phẩmCụ thể:
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời | 18V 40W (Tế bào silicon đơn tinh thể) |
| Ắc quy | Pin Lithium 12V 18Ah |
| chiều cao cài đặt | 5-6M |
| quang thông | 2400LM |
| thời gian sạc | 6 tiếng |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | nhôm |
| Phong cách | Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời |
| Sử dụng cụ thể | Chỉ sử dụng ngoài trời |
| Lớp IP | IP 65 Chống nước |
| CCT | 6500K |
| Quyền lực | 40W/60W/80W/100W/200W/300W |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:


