
Tính năng sản phẩm:
1. Pin lithium 3,2V dung lượng cao 30Ah được tích hợp vào Đèn đường năng lượng mặt trời LED 100W đã cải thiện độ an toàn, ổn định nhiệt độ cao, khả năng chịu lạm dụng, độ xanh, không độc hại, không gây ô nhiễm, dòng điện cao và tuổi thọ 2000 chu kỳ. Tấm năng lượng mặt trời là tấm đơn tinh thể có tấm lợp 6V/20W chất lượng cao, đảm bảo sạc đầy trong 6–8 giờ và cung cấp hơn 2-3 giờ chiếu sáng vào ban đêm.
2. Đèn LED năng lượng mặt trời 100W bật khi màn đêm buông xuống, tự động tắt và sạc lại vào buổi sáng. Đèn cảm biến chuyển động năng lượng mặt trời sẽ trở nên sáng hơn khi nhận thấy chuyển động và giảm dần khi người hoặc ô tô rời khỏi khu vực được phát hiện.
3. Sử dụng đèn LED chất lượng cao SMD 3030 để chiếu sáng; chúng có độ sáng lớn hơn nhiều lần so với độ sáng của bóng đèn thông thường và chúng có thể giúp bạn tiết kiệm tới 80% năng lượng (mà không phải trả thêm phí).
4. Để sạc, Đèn đường năng lượng mặt trời LED 100W của chúng tôi có thể được gắn trên một cột đón ánh nắng mặt trời đầy đủ. Không có cáp được yêu cầu.
5. Đèn đường LED năng lượng mặt trời 100W loại bỏ hiệu quả nhu cầu thay thế thường xuyên thiết bị cố định của bạn với tuổi thọ 50,000 cộng thêm giờ. Tất cả khách hàng đều nhận được bảo hành 5-năm từ chúng tôi.
Sản phẩmCụ thể:
| Quyền lực | 100w |
| Nguồn sáng | SMD3030 200PCS |
| vật liệu | thân nhôm |
| Kích thước đèn | 38*11*84cm |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời | 6V 30W |
| Pin Lithium | 3.2V 30AH |
| Không thấm nước | IP65 |
| chiều cao cài đặt | 5-6M |
| Nhiệt độ màu | 3000K,4000K,5000K,6000K |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
| Chế độ điều khiển | điều khiển từ xa, điều khiển ánh sáng, cảm ứng cơ thể con người |
Hình ảnh chi tiết:

Lý tưởng để chiếu sáng không gian rộng lớn ở bãi đỗ xe, đường phố, làn đường dành cho xe đạp, vỉa hè, lối đi cộng đồng, vỉa hè, trang trại, công viên, sân thể thao, trung tâm giải trí, bể bơi, cộng đồng, sân bay hàng không chung, bến cảng, bến xe buýt và công trường
Cách sử dụng:

Câu hỏi thường gặp:
1. Đèn của chúng tôi được bảo hành trong bao lâu?
Có bảo hành năm năm cho đèn.
2. Khi lắp đặt đèn năng lượng mặt trời cần lưu ý những gì?
Đèn đường năng lượng mặt trời sẽ tự động bật vào ban đêm sau khi được mở và tắt để chuyển sang chế độ sạc vào ban ngày.
3. Những ngày nhiều mây cho phép đèn năng lượng mặt trời bên ngoài hoạt động trong bao lâu? Nó có chống nước không?
Đèn đường năng lượng mặt trời LED có thể hoạt động trong hai đến ba ngày vào những ngày nhiều mây khi pin được sạc đầy.
4. Có thể đặt đèn này trên tường thay vì cột không?
Cả hai phương pháp đều có thể được sử dụng để gắn thiết bị cố định này. Gắn thiết bị cố định thẳng vào tường hoặc đặt nó trên cột đều hoạt động.

