Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Cảm biến tế bào quang điện từ hoàng hôn đến bình minh trong bóng đèn đường led cho phép nó tự động bật và tắt khi màn đêm buông xuống và buổi sáng. Khi nắp được nâng lên, tế bào quang điện sẽ kích hoạt.
2. Để đạt được khả năng tản nhiệt tốt hơn và tuổi thọ dài 50,000 giờ, đèn cực LED hộp giày được làm bằng hợp kim nhôm đúc. Đèn led khu vực thương mại ngoài trời hiện có khả năng chống nước theo tiêu chuẩn IP65 và bao gồm hệ thống bảo vệ chống đột biến điện áp cao 6K, cho phép vận hành bên ngoài an toàn.
Sản phẩmCụ thể:
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| bảng điều khiển năng lượng mặt trời | 18V 40W (Tế bào silicon đơn tinh thể) |
| Ắc quy | Pin Lithium 12V 18Ah |
| Chiều cao cài đặt | 5-6M |
| quang thông | 2400LM |
| thời gian sạc | 6 tiếng |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | nhôm |
| Phong cách | Đèn đường năng lượng mặt trời ngoài trời |
| Sử dụng cụ thể | Chỉ sử dụng ngoài trời |
| Lớp IP | IP65 Chống Thấm Nước |
| CCT | 6500K |
| Quyền lực | 40W/60W/80W/100W/200W/300W |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:



