Tính năng
1. Đèn treo tường tạo thêm nét độc đáo và lôi cuốn cho bất kỳ căn phòng nào với ánh sáng ấm áp và tinh tế, tạo ra bầu không khí ấm cúng và thư giãn, truyền cảm hứng cho sự bình yên và tĩnh lặng.
2. Đèn dễ lắp đặt, với thiết kế đẹp mắt và hiện đại, tích hợp liền mạch với mọi phong cách trang trí nội thất, khiến đèn trở thành lựa chọn linh hoạt cho cả không gian dân dụng và thương mại.
3. Đèn treo tường tự hào có vật liệu chất lượng cao và công nghệ tiên tiến, cung cấp ánh sáng đáng tin cậy và tiết kiệm năng lượng, tồn tại trong nhiều năm tới, khiến nó trở thành một khoản đầu tư tuyệt vời cho những ai muốn cải thiện không gian sống của mình.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Kích cỡ | 100cm 120cm |
| Quyền lực | 24W 36W |
| CRI (Ra>) | 90 |
| Nhiệt độ làm việc (C) | -20~ 50 |
| Thời gian làm việc (Giờ) | 50000 |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Điện áp đầu vào | DC 24V /AC{1}}V |
| CCT | RGBW, 3000K 4000K 5000K 6000K |
| Điều khiển | PWM/DMX512/0-10V/DALI |
| Lớp IP | IP65 ngoài trời |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Kích thước | L250/ 500/1000*W27*H48mm |
| Điều khiển | Bộ điều khiển từ xa |
hình ảnh chi tiết:




công dụng:


Đèn treo tường là sự bổ sung hoàn hảo cho phòng khách hoặc phòng ngủ của bạn, mang đến cho không gian của bạn ánh sáng ấm áp và mời gọi, vừa êm dịu vừa thoải mái.
về chúng tôi:


