Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng
1. Thiết kế thời trang và hiện đại: Đèn treo tường của chúng tôi được thiết kế để nâng cao diện mạo cho không gian sống của bạn với nét hiện đại và phong cách.
2. Cấu trúc chất lượng cao: Đèn của chúng tôi được làm bằng vật liệu chất lượng cao để đảm bảo độ bền và hiệu suất lâu dài.
3. Lắp đặt dễ dàng: Đèn treo tường của chúng tôi được thiết kế để dễ lắp đặt, khiến chúng trở thành một sự bổ sung dễ dàng cho phong cách trang trí ngôi nhà của bạn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Kích cỡ | 100cm 120cm |
| Quyền lực | 24W 36W |
| CRI (Ra>) | 90 |
| Nhiệt độ làm việc (C) | -20~ 50 |
| Thời gian làm việc (Giờ) | 50000 |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Điện áp đầu vào | DC 24V /AC85-265V |
| CCT | RGBW, 3000K 4000K 5000K 6000K |
| Điều khiển | PWM/DMX512/0-10V/DALI |
| Lớp IP | IP65 ngoài trời |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Kích thước | L250% 2f 500% 2f1000 * W27 * H48mm |
| Điều khiển | Bộ điều khiển từ xa |
hình ảnh chi tiết:




công dụng:


về chúng tôi:


