Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
- Đèn chiếu sáng tường Color Stage có nhiều tùy chọn chiếu sáng sống động và đa dạng, hoàn hảo để tạo ra màn hình hiển thị hình ảnh ấn tượng.
- Với cấu trúc chất lượng cao và thiết kế bền bỉ, thiết bị chiếu sáng này mang lại hiệu suất đáng tin cậy và lâu dài.
- Dễ lắp đặt và vận hành, sản phẩm này lý tưởng cho nhiều mục đích sử dụng, từ chiếu sáng sự kiện đến trang trí nhà cửa.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Kích cỡ | 100cm 150cm |
| Quyền lực | 24W 36W |
| CRI (Ra>) | 90 |
| Nhiệt độ làm việc (C) | -20~ 50 |
| Tuổi thọ làm việc (Giờ) | 50000 |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Điện áp đầu vào | DC24V/AC85-265V |
| CCT | RGBW, 3000K 4000K 5000K 6000K |
| Điều khiển | PWM/DMX512/0-10V/DALI |
| Cấp độ IP | IP65 Ngoài trời |
| Vật liệu | Nhôm đúc khuôn |
| Kích thước | Dài 250/ 500/1000*Rộng 27*Cao 48mm |
| Điều khiển | Bộ điều khiển từ xa |
hình ảnh chi tiết:




cách sử dụng:


về chúng tôi:


