Giới thiệu

Tính năng sản phẩm
1. Nguồn ánh sáng LED thân thiện về mặt sinh thái và tiết kiệm năng lượng; Họ có thể giảm tiêu thụ điện.
2. Tuổi thọ dài, độ bền mạnh và khả năng chống lại thiệt hại.
3. Thích hợp cho việc sử dụng trong các thiết lập ẩm, nó đều chống bụi và không thấm nước.

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
| Kích cỡ | 100cm 120cm |
| Quyền lực | 24W 36W |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Điện áp đầu vào | DC 24V /AC85-265V |
| CCT | RGBW, 3000K 4000K 5000K 6000K |
| Điều khiển | PWM/DMX512/0-10V/DALI |
| Lớp IP | IP65 ngoài trời |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Kích thước | L250/ 500/1000*W27*H48mm |
| Điều khiển | Bộ điều khiển Romote |
Cách sử dụng

Ánh sáng cảnh đêm đô thị: Đèn rửa tường có thể được sử dụng để chiếu sáng các tòa nhà, đường phố, hình vuông và các địa điểm khác vào ban đêm. Điều này cải thiện hiệu ứng cảnh đêm tổng thể của thành phố và tạo ra một bầu không khí ấm áp, lãng mạn và yên tĩnh, thu hút cả cư dân và khách du lịch để quan sát.
Câu hỏi thường gặp
Câu hỏi thường gặp
Q: Thế còn thời gian dẫn đầu?
A: Mẫu cần 3-5 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần khoảng 25 ngày với số lượng lớn
Q: Tại sao bạn nên mua từ chúng tôi không phải từ các nhà cung cấp khác?
Trả lời: Chúng tôi phục vụ hơn 50 công ty lớn và trung bình, chúng tôi cung cấp OEM và ODM cho khách hàng, dịch vụ của chúng tôi cho khách hàng của chúng tôi bao gồm, thiết kế và phát triển sản phẩm mới, sản xuất đơn hàng số lượng lớn và theo dõi, chuyên môn kỹ thuật
