Tính năng sản phẩm:
1. Đèn được cấu tạo từ thân nhôm chắc chắn, chống chịu được thời tiết và thích hợp sử dụng ngoài trời.
2. Một loạt đèn LED cao cấp, tiết kiệm năng lượng và cung cấp khả năng chiếu sáng tuyệt vời với chỉ số hoàn màu cao được lắp đặt trong thiết bị chiếu sáng.
3. Vì công nghệ LED của đèn có tuổi thọ cao nên đèn ít cần bảo trì hơn các loại đèn khác.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Kích cỡ | 100cm 120cm |
| Quyền lực | 24W 36W 40W |
| CRI (Ra>) | 80-83 |
| Bảo hành | 5 |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| PF | 0.9 |
| Điện áp | Điện áp một chiều 24V/AC85-265V |
| Kích thước | Dài 250/500/1000*Rộng 27*Cao 48mm |
Hình ảnh chi tiết:





Khả năng thích ứng của đèn LED tuyến tính ngoài trời là một trong những ưu điểm chính của nó. Nó lý tưởng cho bất kỳ ứng dụng nào vì nó có nhiều kích cỡ, kiểu dáng và lựa chọn đầu ra. Bất kỳ bề mặt nào mà đèn chiếu sáng đều được cải thiện về mặt thị giác nhờ hiệu ứng ánh sáng lướt nhẹ tuyệt đẹp mà nó tạo ra. Bạn cũng có thể thay đổi góc mà chùm sáng được hướng đến bằng cách điều chỉnh đèn. Bạn có thể tạo ra các hiệu ứng ánh sáng cần thiết với sự tự do mà công cụ này cung cấp.
Cách sử dụng:


Sử dụng đèn LED tuyến tính ngoài trời lý tưởng cho các bối cảnh gia đình, doanh nghiệp và khách sạn. Khách sạn, tòa nhà văn phòng, cơ sở bán lẻ và bảo tàng đều có thể làm nổi bật và chiếu sáng mặt tiền tòa nhà của họ bằng hệ thống chiếu sáng. Để thu hút sự chú ý đến cây cối, tác phẩm điêu khắc, đài phun nước và các vật thể ngoài trời khác, nó cũng có thể được sử dụng trong chiếu sáng cảnh quan. Chiếu sáng cầu cũng có thể được hưởng lợi từ đèn LED tuyến tính ngoài trời, giúp làm nổi bật và làm nổi bật vẻ đẹp kiến trúc tráng lệ của cây cầu.
