Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Đèn hồ bơi sử dụng đèn LED SMD2835 81 mạnh mẽ với tuổi thọ hơn 30000 giờ. Cài đặt đơn giản. Kiểu treo tường có quy trình lắp đặt đơn giản.
2. Điện áp đầu vào của đèn hồ bơi là DC 12V, do đó hãy lưu ý. Vì đèn sẽ bị hỏng nếu sử dụng với điện áp cao hơn nên đèn phải được liên kết với bộ biến áp LED DC 110V/220V sang DC 12V.
3. Được sử dụng rộng rãi: Ở các vị trí như ao cá, hồ nước, hồ mát-xa spa và hồ bơi.
Sản phẩmCụ thể:
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Quyền lực | 12W 18W 24W |
| vật liệu | ABS tia cực tím |
| màu sáng | Vàng/trắng/RGB/RGB |
| Hệ số công suất | >90 phần trăm |
| Phong cách | Hiện đại |
| mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Tuổi thọ (giờ) | 50000 |
| Điện áp đầu vào (V) | AC/DC 12V/24V |
| Thông lượng phát sáng của đèn (lm) | 140lm/w; 160lm/w |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Nhiệt độ làm việc (độ) | -20~50 |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng


