Tính năng sản phẩm:
1. Phạm vi ứng dụng rộng rãi: Ánh sáng mặt trời có thể được sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau, chẳng hạn như chiếu sáng sân và cỏ, chiếu sáng hiên, chiếu sáng boong, chiếu sáng lối đi, chiếu sáng sân vườn và đèn chiếu sáng boong. Ngoài ra, có 3 chế độ động và 17 màu tĩnh có sẵn. Do có nhiều hiệu ứng thư giãn với nhiều màu sắc khác nhau, đèn đổi màu cũng có thể được sử dụng làm đèn ngủ, đèn tâm trạng hoặc đèn thiết kế ngoài trời.
2. Đèn hồ bơi chống thấm nước IP68 hoàn hảo để sử dụng trong hồ, ao và các vùng nước khác vì chúng bền và có khả năng chống lại xếp hạng IP68. Vì nhựa ABS bền và chắc nên việc đặt đèn bể bơi trên mặt đất hoặc cỏ sẽ không khiến bạn phải lo lắng.
Sản phẩmCụ thể:
| Quyền lực | 12W 18W 24W 30W |
| màu sáng | RGBW |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000k, 4000k, 5000k, 6000k |
| Nguồn sáng | chip LED |
| Hỗ trợ điều chỉnh độ sáng | Đúng |
| Điện áp đầu vào (V) | AC/DC 12V/24V |
| Thông lượng phát sáng của đèn (lm) | 120lm/w; 140lm/w; 160lm/w |
| CRI (Ra>) | 80 |
| Nhiệt độ làm việc (độ) | -20~45 |
| mức độ chống thấm nước | IP68 chống nước |
| Cách sử dụng | Hồ bơi |
Hình ảnh chi tiết:





Cách sử dụng


