
Đặc trưng:
● Thiết kế mới, sản phẩm Bằng sáng chế của chúng tôi
● Có thể tạo ra 20W/36W/54W, 54W để thay thế bóng halogen 500W
● Có thể chọn các loại lumens cao/thông thường
● Thân nhựa, không bị ăn mòn dưới nước, nhựa an toàn
● Có thể chọn các màu khác nhau
● AC12V/ AC85-265V
●Giá xuất xưởng, chất lượng cao
Sự chỉ rõ:
| tên sản phẩm | Đèn bể bơi |
| Công suất | 35 W |
| Tương đương | bóng đèn sợi đốt 300W |
| Đánh giá IP | IP 67 Chống nước |
| Điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 12V hoặc 85~265V/50~60Hz |
| Màu sắc | trắng/trắng ấm/hổ phách/đỏ/xanh/xanh |
| Vật liệu | vỏ nhôm cộng với PC |
| góc chùm | 15/24/38/60/120 độ |
| chứng nhận | CE % 2f RoHS % 2f FCC |
Chi tiết:









Đèn bể bơi có ưu điểm gì?
Hiệu quả cao. Do tỷ lệ chuyển đổi năng lượng cao. Đèn LED 35 W tương đương với bóng đèn sợi đốt 300 W.
Giá thấp. Chỉ tiêu thụ điện năng 1/9. Giảm tần suất thay thế, nó có tuổi thọ gấp mười lần so với đèn sợi đốt.
Trọn Bộ Đồ Thay Thế. Bạn không cần mua thêm phích cắm, nguồn điện hoặc dây điện tương thích cho thiết bị này. Nếu bạn đã có một niche ẩm ướt, nó sẽ không cần gì khác.
Đèn LED chất lượng cao. Những đèn LED này không chỉ có hiệu suất tốt trên màu trắng mát tinh khiết mà còn có khả năng phân bổ ánh sáng tuyệt vời.
Thay đổi màu RGBW. Cung cấp tối đa 12 chế độ khác nhau và chọn một màu cầu vồng. Không có vấn đề gì nếu bạn muốn có một hồ bơi một màu (cũng có màu trắng mát mẻ) hoặc một hồ bơi lạ mắt/sàn nhảy/câu lạc bộ. Sản phẩm này sẽ cung cấp cho bạn một lựa chọn hài lòng.
