
Mô tả Sản phẩm
1.Chất liệu: Nhôm mật độ cao 6060
2.Glass: kính cường lực in lụa
3.Lens: FINLAND LEDIL lens, light transimission >98 phần trăm
4.IP tỷ lệ: IP67 không thấm nước
5. Cách cài đặt: Giá đỡ
6. Màu thân đèn: Nhôm anodized
7.High CRI ,CRI>80, 2700k,CRI>90
8. Điện áp đầu vào: DC24V
| Loại sản phẩm | Máy giặt tường LED |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 48W |
| kích thước | L1000*W54*H92mm |
| điện áp hoạt động | DC24V |
| Màu sắc | Cree 2700K/3000K/4000K/5700K/6500K Osram R/G/B/, RGB 3 trong 1, RGBW 4 trong 1(W=3000K/4000K/6000K) |
| góc chùm | 10×45 độ, 10 độ, 30 độ, 15 độ X30 độ, 15 độ X45 độ, 15 độ X60 độ |
| Điều khiển | bật/tắt, Điều khiển từ xa, DMX512 |
| Hoàn thành | Màu xám, đen, trắng và tùy chỉnh tùy chọn |
| Vật liệu | nhôm nguyên chất, Kính cường lực, ống kính quang học, lớp phủ hàng hải tùy chọn có sẵn |
| Gắn | Bao gồm khung gắn bề mặt, |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 độ ~ cộng thêm 50 độ |
| Đánh giá IP | IP67 |
| Sự bảo đảm | RGB/RGBW 3 Có, CCT đơn 5 năm |
Nhiều hình hơn:



Lĩnh vực ứng dụng:
Đèn rửa tường led tuyến tính lõm ngoài trời của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong tòa nhà thương mại, sân vườn, quảng trường, cầu, khu nhà ở, tòa nhà mang tính bước ngoặt, công viên giải trí, khách sạn, tháp, nhà thờ, bến tàu, sân cỏ, v.v.

Câu hỏi thường gặp
1: Bạn là nhà máy hay công ty thương mại?
Chúng tôi là nhà máy, xưởng của chúng tôi nằm ở thành phố Thâm Quyến, tỉnh Quảng Đông.
2: Thời gian chờ của bạn là gì?
Đối với các sản phẩm tiêu chuẩn của chúng tôi, thời gian chờ của chúng tôi thường là 9-15 ngày làm việc. Đối với các sản phẩm tùy chỉnh, có thể mất nhiều thời gian hơn.
3: Bạn có chứng chỉ gì cho sản phẩm của mình?
Hiện tại chúng tôi có CE, RoHS, ETL cho các sản phẩm của mình. Nếu bạn cần các chứng chỉ khác cho thị trường của mình, thì chúng tôi cũng có thể trợ giúp.
4: Bảo hành của bạn là gì?
Trừ khi có ghi chú khác, tất cả các sản phẩm đều được bảo hành 5 năm kể từ ngày mua.
5: Bạn có thể chấp nhận OEM/ODM không?
Có, chúng tôi chấp nhận OEM/ODM

