Tính năng sản phẩm:
1. Chất lượng đáng tin cậy & Chống nước theo tiêu chuẩn IP68: Chúng tôi sử dụng thép không gỉ cao cấp và silica gel màu xanh nổi bật cho thân đèn, cùng với vật liệu bịt kín chống thấm nước cao cấp, vì vậy chất lượng được đảm bảo chắc chắn. Yêu cầu lắp đèn gần mặt nước hơn.
2. Chip LED có thương hiệu Super Shinning: Chip này đảm bảo rằng ánh sáng phát ra từ đèn hồ bơi LED RGB này sáng hơn và đồng đều hơn.
3. Điện áp làm việc an toàn 12V AC/DC. Chất lượng được đảm bảo bởi chứng chỉ CE và RoHS. (Một máy biến áp điện tử 12 vôn, không bao gồm trong gói, là cần thiết để lắp đặt.)
Sản phẩmCụ thể:
| Quyền lực | 12W 18W 24W |
| điện áp định mức | DC12V/DC24V |
| vật liệu | ABS tia cực tím |
| màu sáng | Vàng/trắng/RGB/RGB |
| cài đặt | nhúng |
| ra | 80 |
| đường kính lỗ | Ф290*70mm |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng


