Mô tả
Gửi yêu cầu

Mô tả Sản phẩm
1. Thép không gỉ cao cấp
2. Nhựa được lấp đầy, 100% không thấm nước
3. Nhiều màu với điều khiển từ xa
4.Với bộ điều khiển mô-đun tuya, hỗ trợ
5. Điều khiển wift ứng dụng thông minh, Điều khiển nhạc,
6. Điều khiển bằng giọng nói.
| Vật liệu | máy tính |
| LM | 75Lm/W |
| LM/W | 75 |
| Quyền lực | 9W/12W/15W/18W/24W/36W/45W/54W |
| Vôn | điện xoay chiều 12V |
| chíp dẫn | Bridgelux/Epistar |
| CRI | 75 |
| Tuổi thọ | 20000 |
| Đánh giá IP | IP68 |
| Màu sắc | Trắng6000K/Trắng ấm3000K/RGB |
| Cáp | cao su 1,5m |
| Sự bảo đảm | 2 năm |
| Kích cỡ | D245*H50mm/d295*H70mm |
Thêm chi tiết



Ứng dụng



