Tính năng:
- Đèn dải cho quầy bar là một giải pháp chiếu sáng tiết kiệm năng lượng- mang lại khả năng chiếu sáng vượt trội trong khi sử dụng một lượng điện nhỏ.
- Do thiết kế có khả năng thích ứng nên việc sửa đổi và lắp đặt có thể được thực hiện tương đối dễ dàng để phù hợp với bất kỳ quán bar hoặc tổ chức nào.
- Ngoài ra, đèn dải còn cung cấp giải pháp chiếu sáng vừa đầy màu sắc vừa sống động, có khả năng cải thiện tâm trạng và bầu không khí chung của bất kỳ quán bar hoặc địa điểm tụ tập nào.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu suất phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc |
-20C~50C |
| Kích cỡ | 5000*5mm,Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:



Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hualian, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
