Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng sản phẩm:
1. Đèn ngoài trời cố định: Nhà ở lâu dài, chịu được thời tiết với kết cấu chất lượng cao. Sự rực rỡ sẽ không mất đi nhanh chóng với các tấm đồng hai lớp. Nguồn điện được bao gồm và mọi thành phần đều không thấm nước.
2. Thanh ánh sáng có thể phù hợp với âm nhạc ưa thích của bạn nhờ micrô tích hợp nhạy cảm. Nó là vật trang trí lý tưởng cho các lễ kỷ niệm và lễ hội.
Sản phẩmCụ thể:
| Tên sản phẩm | dải led 2835 smd |
| loại đèn led | SMD2835 |
| Điện áp đầu vào | DC24V |
| Quyền lực | 15W/M |
| Vật liệu | FPC nhân đôi |
| LM | >90lm/W |
| Chiều dài | 5m/cuộn (có thể tùy chỉnh) |
| Màu sáng | Trắng ấm/trắng/trắng lạnh/rgb |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
Hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng


