Tính năng:
1. Đèn LED dây đổi màu cung cấp nhiều màu sắc hấp dẫn và sống động về mặt thị giác, phù hợp với mọi loại môi trường và kiểu trang trí.
2. Nhờ các điều khiển-thân thiện với người dùng và quy trình cài đặt đơn giản, Đèn dải LED đổi màu giúp việc mang bầu không khí đến bất kỳ căn phòng hoặc địa điểm nào trở nên đơn giản.
3. Đèn LED dây đổi màu là một lựa chọn thông minh và có trách nhiệm với môi trường cho bất kỳ ai đang cố gắng làm sáng ngôi nhà hoặc cơ sở kinh doanh của mình. Bóng đèn LED vừa -tiết kiệm năng lượng vừa có tuổi thọ-lâu dài, khiến đây trở thành một lựa chọn thông minh.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc |
-20C~50C |
| Kích cỡ | 5000*5mm,Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:



Về chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
