Tính năng sản phẩm:
1. Điều khiển từ xa: Bạn có thể điều chỉnh màu sắc, độ sáng và hoa văn của đèn LED từ xa bằng điều khiển từ xa đi kèm với bộ điều khiển.
2. Nhiều chức năng: Bộ điều khiển thường có nhiều chức năng, bao gồm hiệu ứng mờ dần, nhấp nháy, nhấp nháy và làm mờ. Bạn có thể tạo ra nhiều hiệu ứng ánh sáng khác nhau cho các tình huống khác nhau với sự trợ giúp của chức năng này.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W mỗi mét |
| Xếp hạng IP | Chống nước IP40 hoặc IP65 |
| Điện áp đầu vào | 12/24V một chiều |
| CRI | CRI>80 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Kích cỡ | 5000*5mm, Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| Vật liệu | PVC + LED |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:


1. Chiếu sáng gia đình: Với nhiều hiệu ứng ánh sáng, bộ điều khiển dải đèn LED RGB là một cách đơn giản để tạo ra bầu không khí trong ngôi nhà của bạn. Chúng hữu ích trong nhà bếp, phòng tắm, phòng khách và thậm chí là phòng ngủ.
2. Đèn chiếu sáng thương mại: Để mang đến cho khách hàng tại các quán bar, nhà hàng và hộp đêm bầu không khí và tâm trạng đặc biệt, có thể sử dụng bộ điều khiển dải đèn LED RGB.
3. Hệ thống chiếu sáng sân khấu: Để tạo ra nhiều hiệu ứng và tâm trạng khác nhau phù hợp với buổi biểu diễn, có thể sử dụng bộ điều khiển ánh sáng sân khấu.
4. Chiếu sáng ngoài trời: Sân trong, vườn và vọng lâu đều có thể được hưởng lợi từ màu sắc và không gian mà bộ điều khiển dải đèn LED RGB mang lại.
