Tính năng sản phẩm:
1. Phạm vi màu sắc: Dải đèn LED RGBW có nhiều màu sắc khác nhau, cung cấp vô số lựa chọn màu sắc. Bạn có thể thay đổi màu sắc để phù hợp với dịp hoặc tâm trạng.
2. Tính linh hoạt: Do tính linh hoạt của nó, đèn LED dạng dải có thể uốn cong và cắt tỉa để phù hợp với nhu cầu của người dùng. Do đó, chúng có thể được sử dụng ở hầu hết mọi khu vực hoặc địa điểm.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 7,2W trên một mét |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240PCS 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Đã được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Đỏ, Xanh lá, Xanh lam và Trắng (RGBW) là các màu có sẵn cho đèn LED dải RGBW. Một đặc điểm bổ sung phân biệt đèn này với đèn RGB thông thường là chữ "W" cho màu trắng.
Cách sử dụng:


Chiếu sáng xung quanh nhà: Đèn LED dạng dải lý tưởng để thêm ánh sáng tạo cảm giác cho phòng khách, phòng ngủ và thậm chí cả không gian ngoài trời.
