Tính năng sản phẩm:
1. Chế độ nháy: Bộ điều khiển LED RGB 12V có ba chế độ nháy: nhấp nháy, mờ dần và nhảy.
2. Chức năng bộ nhớ: Tiện ích này có tính năng bộ nhớ lưu trữ mẫu hoặc màu sắc trước đó mà người dùng đã chọn.
3. Lắp đặt đơn giản: Bộ điều khiển không yêu cầu hệ thống dây điện phức tạp và dễ lắp đặt.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 7,2W trên một mét |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240PCS 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Đã được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Người dùng có thể điều khiển đèn LED RGB của họ theo nhiều cách khác nhau bằng Bộ điều khiển LED RGB 12V nhỏ gọn, thân thiện với người dùng và có thể điều chỉnh. Thiết bị này được đặt giữa đèn LED RGB và nguồn điện. Người dùng có thể chọn màu sắc, độ sáng và hoa văn của đèn LED RGB khi kết nối. Bộ điều khiển có nhiều dạng và kiểu dáng, và tiện ích này rất dễ cài đặt. Trong khi một số phiên bản có thể được điều chỉnh thủ công, những phiên bản khác đi kèm với điều khiển từ xa.
Cách sử dụng:


1. Chiếu sáng cho ngôi nhà: Với Bộ điều khiển LED RGB 12V, bạn có thể thiết kế ánh sáng sáng tạo và độc đáo cho ngôi nhà của mình. Nó có thể được sử dụng để tạo không khí lễ hội trong khu vực giải trí hoặc bầu không khí ấm cúng và thoải mái trong phòng khách.
2. Chiếu sáng văn phòng: Văn phòng cũng có thể sử dụng bộ điều khiển. Tùy thuộc vào yêu cầu của nơi làm việc, nó có thể được sử dụng để tạo ra một môi trường làm việc yên tĩnh hoặc năng động. 3. Chiếu sáng ô tô: Bộ điều khiển LED RGB 12V cũng có thể được sử dụng bên trong ô tô để tạo ra bầu không khí sống động và thú vị. Nó có thể được sử dụng để thiết lập bầu không khí cho người lái xe và làm sáng bên trong ô tô.
