Tính năng:
- Đèn băng LED ngoài trời không thấm nước lý tưởng để chiếu sáng các khu vực bên ngoài như sân hiên và vườn bằng cách cung cấp đủ ánh sáng.
- Đèn băng LED này có thể tồn tại ngay cả trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt nhất nhờ kết cấu đảm bảo độ bền và khả năng chống thấm nước.
- Đèn LED tiết kiệm năng lượng về mặt tiêu thụ, cung cấp ánh sáng đáng tin cậy và lâu dài-, không chỉ thiết thực mà còn đẹp về mặt thị giác.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10 W |
| Xếp hạng IP | IP 40 |
| Điện áp đầu vào | 85 - 265 V |
| CRI | CRI > 80 hoặc CRI > 95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ làm việc |
-20C~50C |
| Kích cỡ | 5000*5mm,Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:



Về công ty chúng tôi:
Công ty TNHH Công nghệ chiếu sáng Benwei Thâm Quyến là một công ty-nổi tiếng chuyên thiết kế, phát triển, sản xuất và bán-hàng hóa công nghệ cao, bao gồm cả các sản phẩm chiếu sáng LED. Nhà máy nơi chúng tôi làm việc mở cửa vào năm 2010 và đặt tại Thâm Quyến.
Địa chỉ của chúng tôi
Tầng 3, Tòa nhà 5, Khu công nghiệp Hà Bắc, Cộng đồng Hoa Liên, Quận Long Hoa, Thâm Quyến, Trung Quốc
Thư điện tử

Liên hệ với chúng tôi để báo giá
