
Đặc trưng
Đèn dải LED linh hoạt, điện áp thấp là nơi tuyệt vời để bắt đầu cho việc chiếu sáng tạo điểm nhấn và công việc DIY xung quanh nhà. Dải đèn LED linh hoạt rất phù hợp cho nhiều ứng dụng bao gồm chiếu sáng dưới tủ, chiếu sáng dạng vòm, chiếu sáng kệ, chiếu sáng tay vịn và nhiều ứng dụng khác. Các dải này được cung cấp ở cả tùy chọn chống thấm nước và không thấm nước và có thiết lập mật độ cao (60 đèn LED/m) hoặc mật độ tiêu chuẩn (30 LEDS/m). Chúng đi kèm với băng dính 3M hai mặt để dễ dàng lắp đặt. Được cấp nguồn từ 12VDC!
Sự chỉ rõ
| Điện áp đầu vào | 12V DC |
|---|---|
| Có thể điều chỉnh độ sáng | Có (cần thêm công tắc điều chỉnh độ sáng) |
| Góc chùm tia | 120 độ |
| Chiều dài cáp | 300mm |
| Đánh giá chống thấm nước | IP65 |
| Chiều rộng | 10mm |
| độ dày | 2 mm |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Thêm chi tiết


