Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
- Under Bed Strip Light là giải pháp chiếu sáng linh hoạt có thể nâng tầm phong cách trang trí phòng ngủ với ánh sáng dịu nhẹ và ấm áp.
- Với thiết kế dễ cài đặt và các tùy chọn có thể tùy chỉnh, Under Bed Strip Light cho phép bạn tạo ra bầu không khí hoàn hảo để thư giãn hoặc làm việc.
- Được thiết kế với công nghệ LED tiết kiệm năng lượng và tuổi thọ cao, Under Bed Strip Light là nguồn ánh sáng đáng tin cậy và tiết kiệm chi phí cho ngôi nhà của bạn.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu suất phát sáng | 110-120lm/t |
| Nhiệt độ làm việc |
-20C~50C |
| Kích cỡ | 5000*5mm,Rộng 5mm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000K |
| DẪN ĐẾN | 240 CÁI 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Vật liệu | PVC + đèn LED |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:




Cách sử dụng:



Về chúng tôi:


