Tính năng sản phẩm:
1. Những dải đèn LED này dễ lắp đặt và có bộ nguồn có thể giấu đi để tránh sự chú ý vào ánh sáng tuyệt đẹp của dải đèn.
2. Sử dụng pin AA tiện lợi, bộ pin cung cấp ánh sáng đáng tin cậy và lâu dài cho mọi khu vực trong nhà hoặc nơi làm việc của bạn.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 7,2W trên một mét |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240PCS 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Đã được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Đèn LED dải 1m của chúng tôi có thể dễ dàng tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ kiểu trang trí nào vì chúng có nhiều màu sắc. Bạn có thể thiết lập tông màu lý tưởng cho bất kỳ sự kiện nào bằng cách sử dụng tùy chọn đèn mờ. Ngoài ra, chúng có thể dễ dàng lắp đặt dọc theo các bề mặt cong và quanh các góc vì tính linh hoạt của chúng.
Cách sử dụng:


Có một số công dụng cho dải đèn LED 1 mét của chúng tôi. Sử dụng chúng để mang lại cho nơi làm việc, nhà bếp, phòng ngủ hoặc không gian sống của bạn một chút rực rỡ. Ngoài ra, chúng hoạt động thực sự tốt để thu hút sự chú ý vào các chi tiết kiến trúc, trưng bày tác phẩm nghệ thuật và tạo ra tâm trạng lý tưởng cho phòng chơi game hoặc rạp chiếu phim tại nhà.
