Tính năng sản phẩm:
1. Mặc dù dải đèn LED có nhiều màu sắc khác nhau, nhưng dải đèn tông màu trắng được sử dụng phổ biến nhất mang lại hiệu suất phát sáng và tiết kiệm năng lượng tuyệt vời. Do tính linh hoạt và kích thước nhỏ, dải đèn này dễ lắp đặt và sửa đổi theo yêu cầu.
2. Dải đèn LED cũng có giá cả phải chăng hơn và thân thiện với môi trường hơn so với bóng đèn thông thường vì tuổi thọ dài hơn. Dải đèn LED an toàn và có lợi cho môi trường vì chúng không phát ra bất kỳ tia UV gây hại nào.
Sản phẩmĐặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 7,2W trên một mét |
| Xếp hạng IP | IP40 |
| Điện áp đầu vào | 85-265V hoặc 12/24V DC |
| CRI | CRI>80 or CRI >95 |
| Hiệu quả phát sáng | 110-120lm/W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, Vàng |
| DẪN ĐẾN | 240PCS 2835 LED, Epistar & Samsung |
| Đã được chứng nhận | TUV, CE, ROHS |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
Hình ảnh chi tiết:






Dải đèn LED mang đến cảm giác hiện đại cho bất kỳ môi trường nào, khiến chúng trở nên lý tưởng để sử dụng trong thiết kế nội thất hiện đại. Chúng tạo ra bầu không khí phù hợp với tâm trạng vì chúng linh hoạt, mềm dẻo và thanh lịch. Dải đèn LED có chiều dài 5 mét và là giải pháp chiếu sáng linh hoạt cho bất kỳ không gian nào. Chúng có thể dễ dàng cắt tỉa để vừa vặn với đồ nội thất, trần nhà và góc.
Cách sử dụng:


Có rất nhiều tình huống và công dụng cho dải đèn LED. Dải đèn LED được sử dụng rộng rãi trong chiếu sáng dưới tủ bếp, cung cấp ánh sáng dịu nhẹ, xung quanh và cải thiện tầm nhìn khi nấu ăn.
Dải đèn LED có thể tạo ra bầu không khí lý tưởng cho sự lãng mạn hoặc thư giãn trong phòng ngủ. Để tạo ra ánh sáng ấm áp và hấp dẫn, chúng có thể được đặt dưới gầm giường, phía sau đầu giường hoặc phía sau kệ. Dải đèn LED cũng có thể được sử dụng để tạo ra trải nghiệm xem phim nhập vai hơn trong phòng khách hoặc rạp hát tại nhà.
Dải đèn LED thường được sử dụng trong các bối cảnh thương mại, bao gồm các cơ sở bán lẻ, bảo tàng và tòa nhà văn phòng, ngoài bối cảnh dân cư. Chúng có thể được sử dụng để thu hút sự chú ý đến một số địa điểm nhất định và mang đến cho cả người tiêu dùng và nhân viên một bầu không khí dễ chịu về mặt thị giác.
