
Mô tả Sản phẩm
1. Dải đèn Led ngoài trời có thể được gắn bên ngoài và tồn tại khi bị bắn nước hoặc mưa nhờ vào ống chống nước theo tiêu chuẩn IP65 của chúng. Cả bên trong và bên ngoài sử dụng thân thiện.
2. Đèn dây chống nước bao gồm một số chế độ
3. Đèn led dải điện áp thấp 24V độ sáng cao và chất lượng cao
4. Cung cấp đầy đủ các phụ kiện để lắp đặt và sử dụng, chẳng hạn như: kẹp cố định, dây đai, v.v.
Sự chỉ rõ
| điện áp hoạt động | 12V một chiều |
| Màu sáng | Trắng Ấm (2800-3200K), Trắng Tự nhiên (4000-4500K), Trắng Mát (6000-6500K), Đỏ, Lục, Lam tùy chọn |
| Công suất tối đa | 14.4 W/m |
| quang thông | 300lm/ft |
| Chỉ số tạo màu | 80 cộng |
| góc chùm | 120 độ |
| điều chỉnh độ sáng | Có (yêu cầu bộ điều khiển) |
| Kết thúc (màu PCB) | Trắng |
| Chiều rộng PCB | 10 mm |
| bàn cắt | Mỗi 3-đoạn đèn LED |
| Chiều dài cuộn | 5 mét (16,4 ft)/cuộn |
| Kiểu kết nối | bím tóc |
| Không thấm nước |
IP20 không thấm nước, IP65 chống thấm nước (Lớp phủ silicon) và IP67 chống nước (Ống silicon) tùy chọn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~ cộng 45 độ (-4~ cộng 113 độ F) |
| Vòng đời sản phẩm | 50,000 giờ |
Thêm chi tiết



Ứng dụng

Câu hỏi thường gặp
1.Tại sao sử dụng đèn LED 5050 SMD?
Điều gì phân biệt đèn LED 3528 với đèn LED 5050 |SMD...
Những chip LED này được gọi đơn giản là SMD 5050 vì kích thước của chúng là 5,0 mm x 5,0 mm. Chúng sáng hơn đáng kể so với các chip LED 3528 riêng lẻ và chứa ba điốt LED trong một vỏ duy nhất (còn được gọi là ba chip).
2.5050 đèn dải LED: chúng là gì?
Điều gì phân biệt các loại chip LED?
Được sử dụng trong chiếu sáng dải LED RGB là 5050 SMD.
5050 SMD thực sự là chip 'tri', có nghĩa là có ba chip nhỏ hơn trong mỗi SMD. Do đó, có ba chip trắng bên trong mỗi đèn LED trắng. Có thể tìm thấy các chip màu đỏ, lục và lam trong mỗi đèn LED trong băng đổi màu 5050.

