Mô tả
Gửi yêu cầu
Tính năng:
1. Đèn sân khúc côn cầu của chúng tôi tiết kiệm năng lượng, mang lại cho bạn ánh sáng rực rỡ mà không tiêu thụ nhiều năng lượng.
2. Đèn của chúng tôi được thiết kế để chịu được các yếu tố khắc nghiệt ngoài trời, đảm bảo độ bền và tuổi thọ cho nhu cầu chiếu sáng sân khúc côn cầu của bạn.
3. Đèn sân khúc côn cầu của chúng tôi cung cấp khả năng hiển thị tuyệt vời cho người chơi và khán giả, nâng cao trải nghiệm chơi trò chơi tổng thể.
Đặc điểm kỹ thuật:
| Quyền lực | 300W/400W/500W/600W |
| Điện áp đầu vào | AC90-305V 5060Hz |
| Hiệu suất phát sáng | 125- 150phút/tuần |
| CCT |
3000K/4000K/6500K
|
| PF | >0.90 |
| CRI | > 70 |
| Tuổi thọ | 50000 |
| Nhiệt độ làm việc | -30~ 50 độ |
| IP | IP65 |
| Trình điều khiển dẫn đầu | Meanwell và bất kỳ thương hiệu nào khác được chấp nhận |
| DẪN ĐẾN | LED SMD 2835, EPISTAR hoặc SMD 3030, Philips |
| Có thể điều chỉnh độ sáng | 1-10V/DALI Tùy chọn |
hình ảnh chi tiết:



Cách sử dụng:



Về chúng tôi:


Câu hỏi thường gặp:
Còn về thời gian dẫn đầu thì sao?
Đáp: Mẫu mất 3-5 ngày.
